Tin đăng đã hết hạn.

Em Trang chuyên dự án The Nine cập nhật quỹ căn bán mới nhất, giá chính xác nhất thị trường

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ rất thiện chí bán căn hộ Góc full kính view toàn cảnh 4 quận Tây Hồ, Ba Đình, Cầu Giấy, Nam Từ Liêm. Căn hộ hiếm có 1-0-2 thông tin cụ thể như sau: Dự án : THE NINE Địa chỉ : Số 9 Phạm Văn Đồng Diện tích : 162m Thiết kế : 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Vị trí: Tầng cao, căn góc full kính, view đẹp mỹ mãn không điểm trừ Nội thất: Tặng lại nội thất liền tường full gỗ An Cường, đẹp mới có thể vào ở ngay Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, đang gửi tạm bank, có thể tự tất toán Slot ô tô: có slot cố định Giá bán thiện chí : 20 tỷ thu về Anh chị quan tâm căn hộ này vui lòng liên hệ em Trang 1988 SĐT : 0962796791 để mang về cho mình siêu phẩm The Nine, khẳng định phong cách cá nhân, sở hữu sản phẩm độc bản, giá chỉ bằng 1 dự án ngoại thành Cảm ơn anh chị đã đọc tin! Em Trang xin phép cập nhật quỹ căn tháng 07/2025 mới nhất giá chính xác nhất hiện nay 1. Căn 87.8m trục 05 - 2N+1 tầng cao đầy đủ nội thất, sẵn sổ đỏ, hỗ trợ vay bank giá nhỉnh 10 tỷ 2. Căn 103.3m trục 09- 3N2vs tầng cao căn Góc hướng Đông - Bắc full kính, tặng full nội thất, giá 12 tỷ bao HĐMB chủ NN 3. Căn 104.5m trục 03- 3N2vs căn góc hướng Tây- Nam, nhà cơ bản để lại đồ liền tường, giá 11.3 tỷ thuế phí bên mua chịu 4. Căn 142m trục 10 - 3N2vs tầng thấp căn góc hướng Đông- Bắc để lại đồ liền tường giá 120tr/m thu về 5. Căn 162m trục 14 hoa hậu - 3N2vs tầng cao số lượng có hạn chỉ 8 căn / toà, căn Góc Đông - Nam . Tặng lại đồ liền tường, giá 20 tỷ thu về thuế phí bên mua chịu 6. Căn 162m trục 14 hoa hậu, tầng cao 3N2vs nhà cơ bản chưa có nội thất, giá 21 tỷ thuế phí bên nào bên đó chịu Liên hệ : Mrs Trang 0962796791 để nhận thêm thông tin, hình ảnh, và đặt lịch xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20 tỷ

3 PN, 2 WC
162 m²
123,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Trang chuyên dự án The Nine cập nhật quỹ căn bán mới nhất, giá chính xác nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.