Tin đăng đã hết hạn.

Em Trang chuyên dự án Mipec Rubik cập nhật quỹ căn hộ 2 - 3 PN mới nhất giá chính xác nhất

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em Trang xin phép cập nhật quỹ căn chuyển nhượng chung cư Mipec Rubik Xuân Thuỷ mới nhất, giá chính xác nhất, mời anh chị quan tâm tham khảo: 1. Căn 54m2 2N1VS full nội thất liền tường, sẵn sổ đỏ giá 6.56 tỷ. 2. Căn 70m2 2N2vs tầng vừa hướng Bắc, căn hiếm có ban công phòng khách, sẵn sổ đỏ giá 8.13 tỷ thuế phí bên mua chịu. 3. Căn 77.5m2 2N2vs tầng đẹp hướng mát full đồ view thoáng, sẵn sổ đỏ giá thỏa thuận. 4. Căn 78m2 2N2vs tầng đẹp view nội khu hướng Tây nhà cơ bản view nội khu giá 8.6 tỷ thuế phí bên mua chịu (khó xem nhà). 5. Căn 85m2 2N2vs tầng đẹp có sân vườn, hướng mát trục hoa hậu, giá 9.450 tỷ thuế phí bên mua chịu. 6. Căn 95.5m2 3N2vs tầng cao, view ngoại khu, cửa hướng Đông, nội thất liền tường, sẵn sổ đỏ, có thể giao dịch ngay. Giá 11.46 tỷ thuế phí bên mua chịu. Chung cư Mipec vị trí mặt đường Xuân Thủy, phía trước là Aeon Mall, bên cạnh là trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm, xung quanh là các trường ĐH lớn, gần ga tàu điện Metro kết nối giao thông thuận tiện, mang tới cho cư dân trải nghiệm sống chất giữa lòng Hà Nội. Anh chị quan tâm liên hệ Em Trang: 0962796791 để hẹn xem nhà và giao dịch chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,56 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
121,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mipec Rubik 360, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Trang chuyên dự án Mipec Rubik cập nhật quỹ căn hộ 2 - 3 PN mới nhất giá chính xác nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.