Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư mhdi 60 hoàng quốc việt full đồ, sổ đỏ vĩnh viễn.dt 71.5m. giá chỉ 6.15 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 71.5m² Tầng trung, view thoáng mát Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, bố trí hợp lý, tối ưu công năng sử dụng Nội thất: Full đồ, khách mua chỉ việc xách vali vào ở Pháp lý: Sổ đỏ vĩnh viễn sang tên nhanh gọn Tiện ích: Nằm trong khu vực trung tâm, dân trí cao Gần nhiều trường học, bệnh viện, công viên Nghĩa Đô An ninh tốt, dịch vụ đầy đủ Giá bán: 6.15 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ) Liên hệ xem nhà: 0916807328

Xem thêm

Liên hệ:

091 680 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

2 PN, 2 WC
71.5 m²
86,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt (Chung cư MHDI), Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
BH

Bích Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư mhdi 60 hoàng quốc việt full đồ, sổ đỏ vĩnh viễn.dt 71.5m. giá chỉ 6.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.