Tin đăng đã hết hạn.

Hà Nội Signature - Không gian sống tinh tế có một không hai dành cho 200 chủ nhân tinh hoa

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hà Nội Signature - Tiên phong định vị Hyper Luxury tại Việt Nam, tự hào là kiệt tác Bất động sản đầu tiên và duy nhất được kiến tạo tỉ mỉ, tinh tế từ những trái tim đam mê nghệ thuật, bàn tay tài hoa, chế tác công phu và tinh xảo. Vị trí đắc địa - Đường Nguyễn Văn Huyên rộng 62m với 8 làn xe; giao điểm của 4 quận Tây Hồ, Ba Đình, Cầu Giấy và Nam Từ Liêm; Gần trung tâm hành chính mới phía Tây Hà Nội. Pháp lý bền vững, sổ đỏ lâu dài. Phong cách kiến trúc: Thiết kế theo cảm hứng từ kiến trúc cung điện Pháp, Ý. Không gian sống giữa các tác phẩm nghệ thuật độc đáo. Chính sách bán hàng: - Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng. - Thanh toán sớm: Chiết khấu 13%. - Thanh toán tiến độ: Chiết khấu 5%. - Chiết khấu Early Bird 2% cho 30 khách hàng booking đầu tiên. - Tặng slot đỗ xe định danh cho 50 khách hàng đầu tiên. Thông tin chính về dự án: - Tòa nhà gồm 32 tầng nổi, 4 tầng hầm. - 240 căn hộ: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ. - 6 tầng tiện ích: Đặc biệt có phòng goft 3D, phòng xì gà, Co - offical, bể bơi 4 mùa... - Đại sảnh lung linh, đẹp tinh tế, là không gian của nghệ thuật đẳng cấp và độc đáo. - Công trình có tầm view tuyệt đẹp, không bị giới hạn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 660 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

28 tỷ

3 PN
167 m²
167,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hanoi Signature, Đ. Nguyễn Văn Huyên, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Hoài Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hà Nội Signature - Không gian sống tinh tế có một không hai dành cho 200 chủ nhân tinh hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.