Tin đăng đã hết hạn.

Em bán căn góc 3pn 108m hiếm view nội khu siêu đẹp dự án mipec rubik 360 , 124 xuân thuỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CĂN GÓC HIẾM VIEW NỘI KHU SIÊU ĐẸP DỰ ÁN MIPEC RUBIK 360 124 Xuân Thuỷ - Tòa S, tầng trên 20 Vị trí cực đẹp, thoáng sáng quanh năm - Diện tích: 108m | 3PN 2WC -Full nội thất cao cấp, mới và đẹp như hình Chỉ việc xách vali vào ở ngay! -Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Sang tên nhanh chóng -Giá: 12.150 tỷ Đã bao phí sang tên (2% TNCC) -Căn góc luôn khan hiếm, không gian thoáng đãng, view nội khu yên tĩnh, đẳng cấp Lý tưởng để an cư hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài Liên hệ ngay: 0923301919em Tuyết Anh Zalo/iMess) Căn đẹp không chờ lâu Xem sớm để giữ ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

092 330 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,1 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
112,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mipec Rubik 360, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em bán căn góc 3pn 108m hiếm view nội khu siêu đẹp dự án mipec rubik 360 , 124 xuân thuỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.