Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Vinhomes D'Capitale, 7 tỷ VND, 66.8m2, view đẹp, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 11/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư Vinhomes D'Capitale tọa lạc tại Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Giá bán: 7 tỷ VND. - Diện tích: 66.8m2 với 2PN, 2WC. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở. - Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Đông Nam, phong thủy tốt. - Pháp lý đầy đủ. Cách các tiện ích như: - Cách trường mầm non Song Ngữ Hoa Trà My khoảng 1km. - Cách siêu thị Hà Đăng và Winmart khoảng 1.5km. - Cách công viên Gandhi Hồ Thành Công khoảng 2km. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Bảo Oanh 0349378081

Xem thêm

Liên hệ:

034 937 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
104,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
H

Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Vinhomes D'Capitale, 7 tỷ VND, 66.8m2, view đẹp, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.