Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay siêu phẩm dinh thự trên cao - Căn hộ siêu sang - HN Signature - Số 6 Nguyễn Văn Huyên

Ngày đăng: 14/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Hanoi Signature - sống độc bản, di sản truyền đời - siêu phẩm của giới tinh hoa chính thức tái xuất. Booking ngay để sở hữu ngay siêu phẩm biệt thự trên cao và đắm chìm trong không gian nghệ thuật kiệt tác của - Kỷ nguyên mới Bất động sản hạng sang - Biểu tượng sống đẳng cấp - Giá trị vượt thời gian. Chủ đầu tư: Tân Hoàng Minh. - LS 0% trong 24 tháng. - Miễn phí dịch vụ và phí trông giữ xe 2 năm. - 30 khách hàng đầu tiên boooking sớm nhận ngay chiết khấu 2%. - 50 khách hàng đầu được tặng slot để ô tô trị giá 750tr (Áp dụng có điều kiện). - TTTD: Chiết khấu 5%. - TTS: Chiết khấu 13%. Thông tin thông số: - 242 căn hộ. - 4 tầng hầm, 334 chỗ để xe ô tô. - 6 tầng tiện ích. Rất nhiều chính sách bán hàng hấp dẫn đang chờ đợi các cư dân tinh hoa, hãy booking ngay từ hôm nay. AC quan tâm mua căn hộ LH: 0989826399E Tâm hỗ trợ miễn phí).

Xem thêm

Liên hệ:

098 982 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

29,9 tỷ

3 PN, 3 WC
150 m²
199,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hanoi Signature, Đ. Nguyễn Văn Huyên, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LT

Ly Thanh Tam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay siêu phẩm dinh thự trên cao - Căn hộ siêu sang - HN Signature - Số 6 Nguyễn Văn Huyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.