Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà gửi bán căn hộ 2N2VS tại IPH Xuân Thủy diện tích rộng giá rẻ LH:0394683311

Ngày đăng: 02/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Em Thủy Tiên chuyên bán dự án Indochina( IPH Xuân Thủy) 243 Xuân Thủy- Cầu Giấy -Chủ nhà tin tưởng gửi bán căn hộ diện tích ~ 100 m2. Thiết kế 2N2VS đầy đủ Full nội thất , có sẵn slot ô tô, tầng trung view đẹp.... Em Cam kết hình ảnh thật ,không đăng giá ảo để làm mất thời gian của anh/chị khách hàng -Hỗ trợ Thủ tục nhanh gọn .Sẵn sổ đổ để giao dịch , có Thương Lượng... -Liên hệ xem nhà trực tiếp và làm việc với chính chủ nhà : 0394683311em hỗ trợ xem nhà 24/7 . Em cảm ơn A/C khách hàng đã quan tâm đến bài đăng của em

Xem thêm

Liên hệ:

039 468 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

11,58 tỷ

2 PN, 2 WC
100 m²
115,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Indochina Plaza, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thủy Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà gửi bán căn hộ 2N2VS tại IPH Xuân Thủy diện tích rộng giá rẻ LH:0394683311 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.