Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp 3PN full nội thất Hà Nội Paragon, DT 138m2, giá 9,2 tỷ

Ngày đăng: 28/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 138m². Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp riêng biệt, 2 logia thoáng. Nội thất: Đầy đủ. Tầng trung, view thoáng, căn góc nhiều ánh sáng. Giá bán: 9,2 tỷ. Liên hệ xem nhà: 0969636235 hỗ trợ tư vấn, pháp lý, xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

3 PN, 2 WC
138 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Paragon (Paragon Tower), P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Trần Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 3PN full nội thất Hà Nội Paragon, DT 138m2, giá 9,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.