Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ ở Home City TK 3N2WC Diện tích 90,2m2 Full NT Giá 8,1 tỷ bao phí

Ngày đăng: 06/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

căn V2. dự án Home City hướng ĐB TN diện tích 90,2m2 thiết kế 3n2vs giá 8,1 tỷ pháp lý sổ đỏ NT full k có đồ điện tử , có slot, nhà mới sửa lại , xem nhà hẹn trước 1 ngày

Xem thêm

Liên hệ:

034 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 2 WC
90.2 m²
89,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Home City Trung Kính (Trung Kính Complex), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ ở Home City TK 3N2WC Diện tích 90,2m2 Full NT Giá 8,1 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.