Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Chelsea Residences - Yên Hoà 59m2 1pn 1vs 5,3 tỷ (bp) full NT, tầng trung đẹp

Ngày đăng: 27/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán gấp căn hộ Chelsea Residence số 48 phố Trần Kim Xuyến - Yên Hoà - Cầu Giấy. Vị trí đẹp, trung tâm quận, giao thông đi lại thuận tiện gần công viên Cầu Giấy, Big C Thăng Long, xung quanh đầy đủ trường học các cấp, chợ, siêu thị, nhà hàng ăn uống, cafe. Tòa nhà bàn giao năm 2020, thiết kế 25 tầng nổi, 3 tầng hầm chân toà nhà đầy đủ tiện ích khu mua sắm, bể bơi, khu vườn dạo bộ, vui chơi trẻ em, gym, spa. Diện tích 59m2, thiết kế 1pn + 1vs, khách, bếp. Căn hộ khoảng tầng đẹp nhất, hướng ĐN mát mẻ. Nhà đẹp, sẵn nội thất về ở luôn. Sổ lâu dài, sẵn sang tên, giá 5,3 tỷ bao toàn bộ thuế phí. Liên hệ xem nhà 0983718086

Xem thêm

Liên hệ:

098 371 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

1 PN, 1 WC
59 m²
89,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Chelsea Park, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
DN

Dũng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Chelsea Residences - Yên Hoà 59m2 1pn 1vs 5,3 tỷ (bp) full NT, tầng trung đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.