Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán gấp căn hộ 113m2- 3PN ở dự án AZ Lâm Viên Complex Cầu Giấy, Hà Nội giá tốt ! Lh:0364224881

Ngày đăng: 20/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư AZ Lâm Viên Complex tọa lạc tại Nguyễn Phong Sắc, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 113m2, căn hộ này được thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho những ai tìm kiếm một nơi ở chất lượng. - Diện tích: 113m2 - Giá chào bán: 88 triệu/m2 - Phòng ngủ: 3PN - Phòng tắm: 2WC - Nội thất: Đầy đủ điều hòa, giường, tủ lạnh... - Hướng cửa chính: Tây - Hướng ban công: Đông Điểm nhấn Căn hộ sở hữu phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh - Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga - Trường mầm non Dịch Vọng - Công viên Cầu Giấy - Siêu thị Winmart Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng gọi 0364224881 - Nguyễn Đăng Long Nhật.

Xem thêm

Liên hệ:

036 422 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

9,94 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
87,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Chung cư AZ Lâm Viên Complex, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0364224881

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán gấp căn hộ 113m2- 3PN ở dự án AZ Lâm Viên Complex Cầu Giấy, Hà Nội giá tốt ! Lh:0364224881 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.