Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Central Field Trung Kính, 6,8 tỷ, 70.7m2, 2PN, 2WC BC Đông Nam Full

Ngày đăng: 12/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Central Field Trung Kính, tọa lạc tại Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 68m2, căn hộ này bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thiết kế thông minh giúp tối ưu hóa không gian. **Điểm nhấn:** Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Hướng ban công Đông Nam giúp căn hộ luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên và có phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. **Tiện ích xung quanh:** - Gần bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2 - Trường phổ thông đa trí tuệ MIS, Trường St. Mary's International, Trường Tiểu học Quan Hoa - Công viên Yên Hòa, Công viên Cầu Giấy - Siêu thị Winmart Trung Hòa, Siêu thị Hà Đăng Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, liên hệ Nguyễn Văn Chung qua số điện thoại 0974131889

Xem thêm

Liên hệ:

097 413 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70.7 m²
96,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Central Field Trung Kính, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Central Field Trung Kính, 6,8 tỷ, 70.7m2, 2PN, 2WC BC Đông Nam Full - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.