Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ cần bán căn hộ 3PN, 2WC, 112m2 tại Trung Yên Plaza, 8,68 tỷ. Giá tốt nhất Trung Hoà.

Ngày đăng: 10/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Trung Yên Plaza, tọa lạc tại Đường Trung Yên 11, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội, là một căn hộ chung cư hiện đại với thiết kế sang trọng và đầy đủ tiện nghi. Căn hộ có diện tích 112m2, gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, mang lại không gian sống thoải mái và phong thủy tốt. - Giá bán: 8,68 tỷ VND - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... - Thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát và sáng sủa. Căn hộ còn có phong thủy tốt, giúp tạo cảm giác an lành cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2, Bệnh viện Thận Hà Nội, Mắt Sài Gòn Đường Láng. - Trường Mầm non Lá Phong Đỏ. - Công viên Gandhi Hồ Thành Công, Công viên Cầu Giấy, Công viên Indira Gandhi. - Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Vincom Royal City, Winmart Trung Hòa. Giới thiệu tổng quan dự án: - Trung Yên Plaza được đầu tư bởi Công ty Thiết kế & Xây dựng Archetype Việt Nam. - Dự án gồm 3 khối nhà cao tầng với thiết kế hiện đại và 2 tầng hầm. - Cung cấp đầy đủ các tiện ích như siêu thị, trung tâm thương mại, công viên, trường học và bệnh viện. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ tại Trung Yên Plaza qua số điện thoại 0377220224, gặp Phạm Nhật Hoàng dẫn đi xem nhà 24/07.

Xem thêm

Liên hệ:

037 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,68 tỷ

3 PN, 2 WC
112 m²
77,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ cần bán căn hộ 3PN, 2WC, 112m2 tại Trung Yên Plaza, 8,68 tỷ. Giá tốt nhất Trung Hoà. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.