Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Richland Southern, 10,1 tỷ, 123m2, view đẹp tại Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 08/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ chung cư Richland Southern, Xuân Thủy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội,tòa nhà cao cấp với không gian sống hiện đại. - Diện tích 123m2 với 3 phòng ngủ và 3 vệ sinh. - Hướng cửa chính Tây và ban công Đông Nam, ấm vào mùa đông, mát vào mùa hè. - Giá bán 10,1 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ. - Nhà nội thất đẹp và hiện đại. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An và Bệnh viện Đa khoa Y học Cổ truyền Hà Nội. - Chỉ mất ít phút đến công viên Cầu Giấy, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. - Các siêu thị như Winmart và Pico gần kề, thuận tiện cho việc mua sắm. - Gần các trường học chất lượng cao như Chuyên ngoại ngữ, Nguyễn Tất Thành, Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học quốc gia Hà Nội. Liên hệ 0915067656 Anh Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

091 506 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

3 PN, 3 WC
123 m²
82,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Richland Southern, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TN

Thuận Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Richland Southern, 10,1 tỷ, 123m2, view đẹp tại Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.