Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Nam Trung Yên 88m2 nhà ở tầng trung ,căn góc thoáng , giá chốt 63tr/m2

Ngày đăng: 04/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Nam Trung Yên - Trung Hòa - Cầu giấy Diện tích 88m2 thiết kế nhà vuông vắn, nhà ở tầng trung căn góc 2 mặt thoáng Có nội thất cơ bản , sổ đỏ chính chủ sở hữu lâu dài Gía thu về 63tr/m2 Liên hệ sđt 0971666133

Xem thêm

Liên hệ:

097 166 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,54 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
62,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
L

Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Nam Trung Yên 88m2 nhà ở tầng trung ,căn góc thoáng , giá chốt 63tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.