Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN ở CT4 Vimeco II, Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, 11,5 tỷ, 141,6m2 giá cực chất

Ngày đăng: 11/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CH 3PN tại CT4 Vimeco II, Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội đang chờ chủ mới. Với diện tích 141,6m2, căn hộ này có 2WC, đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở ngay. Cửa chính hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, rất hợp phong thủy. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Giá chỉ 11,5 tỷ VND, căn hộ này không chỉ đẹp mà còn có tiềm năng tăng giá trong tương lai. Nội thất đầy đủ với các món như sofa, tủ lạnh, máy giặt, và giường ngủ, giúp tiết kiệm thời gian cho việc trang trí. Gần công viên Cầu Giấy, công viên Yên Hòa, thuận tiện cho việc thư giãn và tập thể dục. Ngoài ra, bệnh viện mắt Ánh Dương, bệnh viện thận Hà Nội, Winmart Trung Hòa, và trường mầm non tiểu học Lômônôxốp gần kề, đáp ứng mọi nhu cầu hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua Công Minh tại 0989162440

Xem thêm

Liên hệ:

098 916 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

3 PN, 2 WC
141.6 m²
81,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vimeco II - Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CM

Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN ở CT4 Vimeco II, Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, 11,5 tỷ, 141,6m2 giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.