Tin đăng đã hết hạn.

Em Trang chuyên dự án Mipec Rubik cập nhật quỹ căn hộ 2-3-4PN mới nhất giá tốt nhất tháng 06/2025

Ngày đăng: 10/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Em Trang chuyên dự án Mipec Rubik xin phép cập nhật quỹ căn hộ 2-3-4PN mới nhất giá tốt nhất thị trường tháng 06/2025 1. Căn 72m tòa S thiết kế 2N2vs cửa hướng Nam tầng cao, tặng lại nội thất, có sổ lâu dài, giá 7.27 tỷ 2. Căn 77m tòa S thiết kế 2PN2vs cừa vào hướng Đông, tặng full nội thất, có sổ lâu dài, giá 7.5 tỷ 3. Căn 83.6m tòa S thiết kế 2PN2vs cửa vào hướng Nam, tặng full nội thất, sổ lâu dài giá 8,28 tỷ 4. Căn 85m tòa A thiết kế 2PN2vs cửa vào hướng Nam, tặng full nội thất, sổ lâu dài giá 8,7 tỷ bao hết thuế phí 5. Căn 108m tòa A thiết kế 3PN2vs hướng Nam view nội khu mát mẻ, tặng full nội thất, sổ lâu dài, giá nhỉnh 10 tỷ Dự án Mipec nằm ở vị trí trung tâm cầu giấy, tiếp giáp các trường Đại Học lớn ĐH Quốc Gia, Đại Học Sư Phạm, Học Viện Báo Chí Tuyên Truyền, ĐH Thương Mại.... Sở hữu 3 tầng hầm, siêu thị AEON MALL, trường Cấp 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm, trường liên cấp Nguyễn Tất Thành........ Mang tới cư dân cuộc sống tiện lợi Anh chị quan tâm dự án liên hệ em Trang: 0962796791 để hẹn xem nhà và giao dịch chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,28 tỷ

1 PN
83.6 m²
99,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mipec Rubik 360, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Trang chuyên dự án Mipec Rubik cập nhật quỹ căn hộ 2-3-4PN mới nhất giá tốt nhất tháng 06/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.