Tin đăng đã hết hạn.

Giá thật, bán gấp CH 3N - 2WC tòa HomeCity, căn góc 94m2, 2 mặt thoáng Đông Nam, Full đồ, sổ đỏ, gi

Ngày đăng: 09/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển xuống liền kề nên muốn bán lại căn góc hoa hậu tòa Home ctiy Trung Kính, Căn hộ có 2 mặt thoáng Đông Nam + Đông Bắc, full đồ đẹp, có thể dọn vào ở ngay. Thiện trí bán sớm nên có ra lộc thêm. - Với diện tích 94m2, căn hộ được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến sự thoải mái cho cả gia đình. - Đầy đủ nội thất + điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp từ, máy giặt + - Căn góc hao hậu của tòa, Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam và Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên, 2 mặt thoáng mát mẻ - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng + Ưu điểm: - Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình + - Tiện ích nội khu đa dạng, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày + Gần các tiện ích: cách trường tiểu học Quan Hoa 1km, cách Winmart Trung Hòa 1,5km, cách Công viên Yên Hòa 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0813443333, Nguyễn Hoàng 3333.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

3 PN, 2 WC
94 m²
108,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Home City Trung Kính (Trung Kính Complex), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá thật, bán gấp CH 3N - 2WC tòa HomeCity, căn góc 94m2, 2 mặt thoáng Đông Nam, Full đồ, sổ đỏ, gi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.