Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC CT6 Constrexim Yên Hòa, giá siêu hời 6,1 tỷ, 101m2, 3pN, 2W Dương Đình Nghệ

Ngày đăng: 02/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 101m2 với thiết kế 3PN và 2WC. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho người mua. Căn hộ hướng Đông Bắc, hợp phong thủy, giúp thu hút tài lộc và sức khỏe. Gần công viên Cầu Giấy và Yên Hòa, không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Thông tin dự án. Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa được đầu tư bởi Constrexim với tòa nhà cao 15 tầng, có 3 thang máy phục vụ cư dân, mang đến trải nghiệm sống thoải mái và tiện nghi. Đặc biệt, dự án nằm gần các bệnh viện lớn và trường đại học danh tiếng, tạo điều kiện thuận lợi cho cư dân sinh sống và học tập. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Duy Trần 0368588893

Xem thêm

Liên hệ:

036 858 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
60,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư CT6 Constrexim, Đ. Dương Đình Nghệ, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
DT

Duy Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC CT6 Constrexim Yên Hòa, giá siêu hời 6,1 tỷ, 101m2, 3pN, 2W Dương Đình Nghệ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.