Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC, 81,2m2, giá 6,3 tỷ tại F4, Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, hot

Ngày đăng: 28/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư F4 Trung Kính, 2PN, 2WC, diện tích 81,2m2 tại Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Giá chỉ 6,3 tỷ VND (có thương lượng). - Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. - Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, mang lại sự thoải mái cho gia đình. - Nằm trong khu vực phát triển, gần các tiện ích hàng ngày. - Ảnh thật 100%. Gần trường học, bệnh viện, siêu thị và công viên: + Gần trường tiểu học Quan Hoa, trường St. Mary's International. + Bệnh viện Đa Khoa Bảo Sơn 2, Bệnh viện Thận Hà Nội. + Siêu thị Hà Đăng, Winmart + , Winmart Trung Hòa. + Công viên Yên Hòa, Công viên Cầu Giấy. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! 0915035334 Lê Minh Vân.

Xem thêm

Liên hệ:

091 503 ****

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 2 WC
81.2 m²
77,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LV

Lê Minh Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC, 81,2m2, giá 6,3 tỷ tại F4, Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.