Tin đăng đã hết hạn.

Em Trang bán nhanh căn 71.2m2 tầng cao tặng full nội thất có slot xe giá nhỉnh 6 tỷ

Ngày đăng: 29/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn 71.2m2 chung cư. Dreamland Bonanza 23 Duy Tân. Thông tin cụ thể như sau. 1. Diện tích: 71.2m2 - 2N 2vs. 2. Vị trí: Tầng trung đẹp, view thoáng. 3. Nội thất: Tặng full cả tivi tủ lạnh máy giặt. 4. Pháp lý: Sẵn sổ đỏ. 5. Có chỗ để xe. 6. Giá bán: Nhỉnh 6 tỷ. Liên hệ xem nhà Em Trang: 0962796791

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

2 PN, 2 WC
71.2 m²
93,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dreamland Bonanza, Đ. Duy Tân, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Trang bán nhanh căn 71.2m2 tầng cao tặng full nội thất có slot xe giá nhỉnh 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.