Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán quỹ căn The Nine Cầu Giấy, đủ diện tích từ 2-3 phòng ngủ, giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 30/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Cập nhật Quỹ căn chuyển nhượng giá tốt The Nine Cầu Giấy tháng 5/2025! Dự án The Nine Số 9 Phạm Văn Đồng. Hàng chính chủ, căn hộ cao cấp full nội thất, sổ đỏ lâu dài. 1. Căn hộ 2 + 1 PN - Diện tích 88m². Full nội thất hiện đại, tầng cao. Giá chỉ 8,x tỷ (x nhỏ) Cơ hội hiếm! 2. Căn hộ 3PN Diện tích 108,6m². Ban công hướng Đông, tầng trung (trục 12A). Full nội thất đẹp, chỉ 11, x tỷ. 3. Căn hộ 3PN Diện tích 117m². Ban công hướng Đông, full nội thất, tầng cao (trục 12). Giá bán: 11,x tỷ. 4. Căn góc 3PN Diện tích 109m². Ban công hướng Đông Bắc, tầng trung (trục 07). Full đồ, giá 12,x tỷ. 5. Căn góc 3 PN Diện tích 131,5 m². Ban công Tây Nam, tầng cao (trục 06) 6. Căn góc vip nhất dự án Trục 14, Diện tích: 163m². Ban công hướng Đông Nam, tầng cao, cả dự án chỉ có 8 căn. Giá: 18,x tỷ. Dự án mới bàn giao, mật độ thấp 14 - 15 căn/sàn, 3 hầm, 7 thang máy. Đầy đủ tiện ích: Aeon Mall, phòng gym 5 sao Level Fitness, mầm non song ngữ, sân vườn tầng mái,... Vị trí vàng kết nối hoàn hảo tại phía Tây Thủ Đô. The Nine sở hữu 2 mặt tiền đường lớn: Phạm Văn Đồng và Doãn Kế Thiện, ngay trung tâm quận Cầu Giấy cửa ngõ phía Tây thủ đô, nơi kết nối giao thương nhộn nhịp và phát triển mạnh mẽ. - Gần ga tàu điện trên cao di chuyển thuận tiện vào trung tâm. - Đối diện Đại học Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia Hà Nội. - Cách vài phút tới ĐH Thương Mại, chợ Đồng Xa, các trường học và trung tâm hành chính lớn. - Gần trạm xăng, bệnh viện, đầy đủ tiện ích phục vụ cuộc sống hiện đại. Vị trí vừa để ở vừa đầu tư vừa cho thuê cực kỳ tiềm năng. Sở hữu căn hộ tại The Nine là sở hữu một phần của trục phát triển đang hiện hữu thủ đô Hà Nội!

Xem thêm

Liên hệ:

093 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
91,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0938997319

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán quỹ căn The Nine Cầu Giấy, đủ diện tích từ 2-3 phòng ngủ, giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.