Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 ngủ MHDI 60 Hoàng Quốc Việt có sổ đỏ, đầy đủ nội thất, tầng trung LH: 0977986243

Ngày đăng: 22/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn 2 ngủ MHDI 60 Hoàng Quốc Việt có sổ đỏ, đầy đủ nội thất, tầng trung LH: 0977986243 - Diện tích 71,5m² gồm phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. - Tầng vừa, cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc. - Có sổ đỏ, nội thất đầy đủ, chủ thiện chí bán. - Giá 6,2x tỷ có thương lượng (cam kết chuẩn thông tin, không làm mất thời gian khách hàng). Liên hệ em Duy: 0967 537 *** (zalo) để xem nhà chính

Xem thêm

Liên hệ:

097 798 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
85,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt (Chung cư MHDI), Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Thùy Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 ngủ MHDI 60 Hoàng Quốc Việt có sổ đỏ, đầy đủ nội thất, tầng trung LH: 0977986243 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.