Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẳng cấp view pháo hoa Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Nhân Chính - Cầu Giấy

Ngày đăng: 22/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ đẳng cấp view pháo hoa Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Nhân Chính - Cầu Giấy. Toà nhà 24T khu đô thị mới Trung Hoà Nhân Chính. Thông tin căn hộ: Diện tích: 121m². Thiết kế tối ưu, bố trí không gian thông minh. Hướng ban công: Đông Bắc đón nắng sáng, thoáng mát quanh năm. Cấu trúc: 3 phòng ngủ rộng rãi. 1 phòng khách view quảng trường, ngồi tại nhà xem pháo hoa lung linh. 1 bếp riêng biệt, thiết kế gọn gàng. 1 phòng kho tiện ích. 2 WC tiện nghi. 2 ban công thoáng đãng, tạo không gian thư giãn tuyệt vời. Vị trí toà nhà 24T cực đẹp: Nằm ngay trung tâm khu đô thị Trung Hoà Nhân Chính khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích: Gần trường học, công viên, siêu thị, giao thông thuận tiện. Lý do không thể bỏ qua căn hộ này: Tầng cao View quảng trường cực rộng. Không gian sống lý tưởng: Thoáng, sáng, tinh tế. Giá trị tinh thần cao: Ngồi tại phòng khách chiêm ngưỡng pháo hoa không gian sống hiếm có giữa lòng Hà Nội. SLH: Đức nhà đẹp 0375698888

Xem thêm

Liên hệ:

037 569 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

3 PN, 2 WC
121 m²
71,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Mr Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẳng cấp view pháo hoa Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Nhân Chính - Cầu Giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.