Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC tại Vimeco CT4 Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy, 9,5 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC 3PN, 2WC, diện tích 101.1m2, hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc.
Giá bán: 9,5 tỷ VND.
Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
Phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng.
Pháp lý đầy đủ, sổ hồng.

Tiện ích xung quanh.
Công viên Yên Hòa, Siêu thị Hà Đăng, Winmart + , bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an, bệnh viện Thận Hà Nội, trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My, trường mầm non Lá Phong Đỏ.

Thông tin thêm về dự án.
Khu đô thị Trung Hòa, Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, Hà Nội.
Nhà đầu tư: Công ty CP Vimeco.
Tiện ích: Trung tâm thương mại, phòng khám đa khoa, công viên cây xanh, câu lạc bộ gym, gần các trường học và bệnh viện lớn, khu thể dục thể thao, khách sạn 5 sao.
Thiết kế: Tòa nhà cao 39 tầng, diện tích căn hộ từ 101,1m2, 102m2, 148m2.

Xem thêm

Liên hệ:

098 354 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
101.1 m²
93,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vimeco II - Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC tại Vimeco CT4 Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy, 9,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.