Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tại Chelsea Residences Yên Hòa căn góc cực đẹp 119m2 giá chỉ từ 12,7 tỷ LH: 0971864994

Ngày đăng: 15/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Chelsea Residences tọa lạc tại Trần Kim Xuyến, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.
Căn góc cực đẹp với diện tích 119m2, căn hộ 3PN, 2WC được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, mang lại không gian sống tiện nghi cho gia đình.

- Diện tích rộng rãi 119m2
- 3 phòng ngủ sang trọng, 2 nhà vệ sinh tiện lợi
- Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường, bếp hiện đại
- Giá bán 12,7 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng

Căn hộ Chelsea Residences không chỉ đảm bảo chất lượng sống mà còn mang đến phong cách sống đẳng cấp. Pháp lý rõ ràng, tạo sự yên tâm cho khách hàng.

Căn hộ còn gần nhiều tiện ích như gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này. Nguyễn Thị Ngọc Anh - 0971864994.

Xem thêm

Liên hệ:

097 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
106,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư Chelsea Park, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tại Chelsea Residences Yên Hòa căn góc cực đẹp 119m2 giá chỉ từ 12,7 tỷ LH: 0971864994 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.