Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CC 130m- 3PN 2WC tại CTM Building 139 Cầu Giấy. Chuẩn giá 9,3 tỷ. LH 0961270686

Ngày đăng: 14/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 3PN 2WC tại CTM Building 139 Cầu Giấy đang chờ chủ mới. Với diện tích 130m2, căn hộ này có thiết kế hợp lý, đầy đủ nội thất, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.

Đặc điểm nổi bật của căn hộ: giá 9,3 tỷ, không gian sống thoải mái, tiện nghi hiện đại, phù hợp với lối sống năng động của giới trẻ.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Siêu thị Winmart, Pico. Phố Cầu Giấy tấp nập
- Công viên Yên Hòa, Công viên Cầu Giấy
- Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2, Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Mắt Quốc tế Việt - Nga
- Trường Mầm non Dịch Vọng, Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, Trường Tiểu học Quan Hoa

Chi tiết dự án:
CTM Building tọa lạc tại 139 Cầu Giấy, do Công ty CP Thương mại Cầu Giấy CTM đầu tư. Dự án bao gồm 1 tòa 21 tầng (văn phòng và TTTM) và 1 tòa 15 tầng chung cư thương mại. Căn hộ có diện tích từ 82m2 đến 130m2, với các tiện ích như 2 tầng hầm để xe và trung tâm thương mại diện tích 5000m2.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Cường Anh 0961270686.

Xem thêm

Liên hệ:

096 127 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

3 PN, 2 WC
130 m²
71,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
CTM Building 139 Cầu Giấy, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CA

Cường Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CC 130m- 3PN 2WC tại CTM Building 139 Cầu Giấy. Chuẩn giá 9,3 tỷ. LH 0961270686 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.