Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp giữa lòng Cầu Giấy Full nội thất, view đẹp, giá chỉ 9 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

**BÁN CĂN HỘ CAO CẤP CTM 139 CẦU GIẤY**
**Tầng trung Full nội thất sang Ban công Đông Nam thoáng mát**

Căn hộ đẳng cấp ngay trung tâm Cầu Giấy lựa chọn lý tưởng cho gia đình hiện đại!

**Thông tin nổi bật:**
- Diện tích: [bổ sung diện tích nếu cần]
- Ban công Đông Nam đón gió, ánh sáng tự nhiên, cực kỳ thoáng
- Tầng trung view đẹp, yên tĩnh
- Full nội thất cao cấp: sang trọng tiện nghi chỉ việc dọn vào ở
- Thiết kế tối ưu công năng, không gian mở hiện đại

**Giá bán: 9tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)**
**Sổ đỏ chính chủ pháp lý minh bạch**

Tiện ích nội khu và ngoại khu đầy đủ: gần trường học, bệnh viện, công viên, trung tâm thương mại, giao thông thuận tiện.
Khu dân cư văn minh an ninh đảm bảo 24/7.

**Liên hệ ngay: 0336730352 (Zalo/Call)**
Sở hữu căn hộ trung tâm khẳng định vị thế sống đẳng cấp!

Xem thêm

Liên hệ:

033 673 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
130.7 m²
68,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
CTM Building 139 Cầu Giấy, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Thế Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp giữa lòng Cầu Giấy Full nội thất, view đẹp, giá chỉ 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.