Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư A10 Nam Trung Yên, có slot ôtô, 2 ngủ, ban công rộng thoáng mát

Ngày đăng: 13/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư A10 - A14 Nam Trung Yên tọa lạc tại Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Diện tích: 61.1m2.
+ 2 phòng ngủ + 1 phòng tắm.
+ Pháp lý đầy đủ.

Điểm đặc biệt:
Căn hộ được thiết kế thông minh, mang lại sự tiện lợi cho cư dân. Pháp lý rõ ràng, đảm bảo an tâm cho người mua.

Gần các tiện ích như:
Cách trường tiểu học Quan Hoa 1 km.
Cách siêu thị Winmart 1,5 km.
Cách công viên Yên Hòa 2 km.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0838188166, tên Kim Ánh.

Xem thêm

Liên hệ:

083 818 ****

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

2 PN, 1 WC
61.1 m²
83,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Kim Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư A10 Nam Trung Yên, có slot ôtô, 2 ngủ, ban công rộng thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.