Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 3N2W Toà 17T10 Nguyễn Thị Định- Giá 5,250ty- Nội thất cơ bản- Sẵn sổ giao dịch

Ngày đăng: 25/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CC 17T10 Nguyễn Thị Định, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Diện tích 78.5m2 thiết kế 3PN, 2WC
Nội thất cơ bản,dễ dàng thiết kế nội thất theo sở thích của khách hàng
Sẵn sổ giao dịch, hỗ trợ sang tên sổ cho khách
Giá 5,250ty, có gia lộc 100tr cho khách thiện chí mua bán nhanh

Tiện ích xung quanh:
Đầy đủ tiện ích như gần trường học, chợ/siêu thị, và công viên, nhà hàng, quán coffe để phục vụ cho mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ ngay E.Hà 0988917869 để xem nà thực tế (24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

098 891 ****

Vị trí bản đồ

5,26 tỷ

3 PN, 2 WC
78.5 m²
67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HB

HÀ BÙI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 3N2W Toà 17T10 Nguyễn Thị Định- Giá 5,250ty- Nội thất cơ bản- Sẵn sổ giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.