Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN 80m2 tại Sky Park Residence, 6.9 - 8,8 tỷ gần công viên Cầu Giấy

Ngày đăng: 23/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán 02 căn hộ chung cư tại Sky Park Residence, Tôn Thất Thuyết, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội. Thông tin cụ thể như sau:
- 80m², 2 phòng ngủ, 2wc, căn góc, ban công hướng mát, giá 8.800 tỷ.
- 63m², 1 phòng ngủ lớn, 1 phòng ngủ nhỏ, 1wc, ban công hướng mát, 6.9 tỷ.
Sẵn sổ đỏ để giao dịch.
* Tiện ích.
TTTM, bể bơi bốn mùa, gym, spa, lễ tân, an ninh 24/7.
Gần công viên, trường học, bệnh viện, các bộ ngành lớn.
Mọi chi tiết vui lòng liên hệ ngay: 0989410326.
Email: mungnt.idc@dxmb.vn
Trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

098 941 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

2 PN, 1 WC
80 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Park Residence, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mừng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN 80m2 tại Sky Park Residence, 6.9 - 8,8 tỷ gần công viên Cầu Giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.