Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ hoa hậu dự án chelsea residence trung kính, trần kim xuyến, 95.5 m2, 10.5 tỷ

Ngày đăng: 22/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ HOA HẬU DỰ ÁN CHELSEA RESIDENCE TRUNG KÍNH, TRẦN KIM XUYẾN
Bán căn chung cư Chelsea Residence Trung Kính, Trần Kim Xuyến. Vị trí tầng trung, thoáng đẹp

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 95.5m²

Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh

Ban công Đông Nam mát mẻ quanh năm, view thoáng lộng gió

Nội thất đầy đủ, thiết kế hài hòa, có thể vào ở ngay

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Giá bán: 10.5 tỷ (giá thu về chủ nhà)
Liên hệ: Em Tâm 0982.782.807
Xem nhà linh hoạt 24/7 hỗ trợ nhanh chóng, tận tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

098 278 ****

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

2 PN, 2 WC
95.5 m²
109,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Chelsea Park, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Khánh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ hoa hậu dự án chelsea residence trung kính, trần kim xuyến, 95.5 m2, 10.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.