Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 3PN, 2WC, 114m2, giá 9,2 tỷ , nội thất cao cấp, trục 08 view cầu vượt Láng Hạ

Ngày đăng: 20/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Summit Building nằm tại vị trí đắc địa, Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, với nhiều đặc điểm nổi bật.

+ Diện tích rộng 114m2, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhu cầu sử dụng đa dạng.
+ Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho cuộc sống tiện nghi.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, thuận lợi cho phong thủy.
+ Giá bán hợp lý 9,2 tỷ VND, hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

Cách trường học chỉ 1km, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ em.
Cách siêu thị Winmart Trung Hòa khoảng 1,5km, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày.
Cách công viên Yên Hòa 2km, không gian thoáng đãng cho gia đình thư giãn.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0868431528, Phạm Anh Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

086 843 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
80,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Summit Building, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3PN, 2WC, 114m2, giá 9,2 tỷ , nội thất cao cấp, trục 08 view cầu vượt Láng Hạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.