Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 146m ( 3N2W) tại Vimeco Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Giá: 9,5 tỷ VND

Ngày đăng: 19/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Vimeco II tọa lạc tại đường Nguyễn Chánh, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội:
- Diện tích 146m2 với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm
- Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, sẵn sàng sử dụng ngay.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc, ban công Tây Nam, thuận lợi cho phong thủy.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sở hữu.

Giới thiệu dự án
Căn hộ thuộc dự án Vimeco II do Công ty cổ phần Vimeco đầu tư phát triển, bao gồm 3 khối chung cư cao 25 tầng với tổng cộng 540 căn hộ, diện tích từ 60-150m2 và 23 căn biệt thự 3 tầng.
- Tiện ích nội khu phong phú: khu thương mại dịch vụ, văn phòng, phòng sinh hoạt cộng đồng, sảnh đón khách, quán ăn, khu vui chơi trẻ em, phòng tập gym, câu lạc bộ bi-a, nhà trẻ và hệ thống an ninh 24/24.

- Cách trường mầm non song ngữ Hoa Trà My 1,5km.
- Cách bệnh viện Thận Hà Nội 1,8km.
- Cách siêu thị Hà Đăng 1,2km.
- Cách công viên Yên Hòa 1,5km.

Liên hệ ngay để được tư vấn và xem căn hộ: CHÍNH CHỦ, 0988424815.

Xem thêm

Liên hệ:

098 842 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
146 m²
65,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vimeco II - Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 146m ( 3N2W) tại Vimeco Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Giá: 9,5 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.