Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3 phòng ngủ The Nine, Phạm Văn Đồng full nội thất, vào ở ngay, giá chỉ 8,52 tỷ

Ngày đăng: 21/04/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Căn hộ 3 phòng ngủ tại The Nine, số 9 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Diện tích 91.5m2, thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh mang đến không gian sống rộng rãi, tiện nghi.
Đặc biệt, căn hộ đã được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, bạn chỉ cần xách vali đến và tận hưởng cuộc sống. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, tiện ích xung quanh đẳng cấp.
Giá bán chỉ 8.52 tỷ. Liên hệ ngay với anh Hướng qua số điện thoại 0977006590 (Zalo/Call) để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

097 700 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,52 tỷ

3 PN, 2 WC
91.5 m²
93,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0977006590

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3 phòng ngủ The Nine, Phạm Văn Đồng full nội thất, vào ở ngay, giá chỉ 8,52 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.