Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Nine, 91,5m2, 3PN, 2WC, 8,65 tỷ tại Phạm Văn Đồng, Mai Dịch, Cầu Giấy, HN

Ngày đăng: 16/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP CĂN HỘ CAO CẤP THE NINE, SỐ 9 PHẠM VĂN ĐỒNG CẦU GIẤY

Thông tin căn hộ:

Căn hộ số 2x08, tầng trung view mát, ngắm nhìn hồ điều hòa An Bình.

Diện tích sàn: 91,5m²

Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh

Full nội thất cao cấp, nhập khẩu, đang cho thuê ổn định giá 22 triệu đồng/tháng thích hợp giữ tài sản hoặc đầu tư dòng tiền.

Tiện ích nội khu & vị trí vàng:

Siêu thị Aeon Mall tại tầng 1, gym hiện đại, bể sục thư giãn...

Kết nối giao thông thuận tiện: 30 phút tới sân bay Nội Bài, đi bộ ra nhà ga Metro...

Gần các trường đại học lớn: ĐH Quốc gia, ĐH Sư phạm, ĐH Thương mại

Liên hệ chính chủ để xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết! 0986878860 - Mr Vân

Xem thêm

Liên hệ:

098 687 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,65 tỷ

3 PN, 2 WC
91.5 m²
94,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0986878860

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Nine, 91,5m2, 3PN, 2WC, 8,65 tỷ tại Phạm Văn Đồng, Mai Dịch, Cầu Giấy, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.