Tin đăng đã hết hạn.

(Mới). Bán gấp căn 86m2 giá 8 tỷ full NT, sẵn slot ô tô dự án Sky Park Residence, LH 0976403837

Ngày đăng: 14/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Sky Park Residence, Tôn Thất Thuyết, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ 3 phòng ngủ, 2 toilet, diện tích 86.5m2, đầy đủ nội thất, hướng cửa chính Nam, ban công Bắc.

+ Giá: 8 tỷ VND.
+ Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Pháp lý đầy đủ.

Điểm đặc biệt:
Căn hộ có thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, tạo cảm giác dễ chịu cho gia đình. Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga.
- Công viên Cầu Giấy, công viên Yên Hòa.
- Siêu thị Winmart, siêu thị điện máy Pico.
- Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường THCS Dịch Vọng Hậu.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0976403837 Vũ Lan Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 640 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
86.5 m²
92,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sky Park Residence, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
VP

Vũ Lan Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Mới). Bán gấp căn 86m2 giá 8 tỷ full NT, sẵn slot ô tô dự án Sky Park Residence, LH 0976403837 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.