Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC giá cực chất tại A10-A14 Nam Trung Yên, 98m2, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 08/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, đầy đủ nội thất tại A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội.

- Diện tích: 98m2
- Giá: 8,1 tỷ VND
- Thiết kế căn hộ hiện đại, phòng khách và bếp tách biệt
- Có ít nhất 2 lô gia và ban công
- Phong thủy tốt, mang đến không gian sống thoải mái

Căn hộ nằm trong khu đô thị Nam Trung Yên với pháp lý đầy đủ, mang đến sự yên tâm cho người mua. Tiện ích xung quanh phong phú, phục vụ cho cuộc sống hàng ngày.

Địa điểm tiện ích xung quanh
- Siêu thị Hà Đăng, Siêu thị điện máy Pico, Winmart Trung Hòa
- Trường phổ thông đa trí tuệ MIS, Trường St. Mary's International, Trường mầm non tiểu học Lômônôxốp
- Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện 19-8 Bộ Công An
- Công viên Yên Hòa, Công viên Cầu Giấy
Thông tin dự án
- Vị trí: Lô A10-A14 Khu đô thị Nam Trung Yên, sau Siêu thị Big C
- Chủ đầu tư: Tổng công ty Đầu tư và Phát triển nhà Hà Nội - Handico
- Tiện ích: Công viên trong dự án, gần các trường học

Xem thêm

Liên hệ:

083 818 ****

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
82,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Kim Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC giá cực chất tại A10-A14 Nam Trung Yên, 98m2, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.