Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CC siêu hot tại The Nine, 8,6 tỷ, 91,5m2, 3PN, 2WC, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 02/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Một căn hộ CC cực chất tại The Nine, tọa lạc ở đường Phạm Văn Đồng, P Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích 91,5m2, căn hộ này có 3PN và 2WC, phù hợp cho những ai thích không gian sống rộng rãi và thoải mái. Nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Nam, ban công Bắc, đón gió mát cả ngày.

Căn hộ có giá 8,6 tỷ VND, nằm trong dự án The Nine nổi bật với thiết kế phong cách Singapore, hệ thống kính hộp Low - E 2 lớp, đảm bảo ánh sáng tự nhiên cho 100% phòng. Nơi đây không chỉ có không gian sống tiện nghi mà còn có tiện ích đỉnh cao như bể bơi 4 mùa, khu thương mại, spa, gym, và không gian xanh lý tưởng.

Chi tiết dự án.
Dự án The Nine gồm 1 tòa tháp 30 tầng, với 350 căn hộ từ 75 - 162m2, được thiết kế hiện đại với không gian sinh hoạt cộng đồng, khu dạo bộ, và trường mẫu giáo. Đây là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống tiện nghi và hiện đại.

Gần đó có nhiều tiện ích như cách công viên Cầu Giấy chỉ 2,4km, cách trường đại học ngoại ngữ - đhqghn khoảng 1,5km, và các siêu thị như Winmart, Pico chỉ trong vòng 2000m.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0856083228 Thư Tràng Tiền. BĐS Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

085 608 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 2 WC
91.5 m²
93,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0856083228

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CC siêu hot tại The Nine, 8,6 tỷ, 91,5m2, 3PN, 2WC, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.