Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại N05 Trần Duy Hưng 162m2 3PN full đồ, tầng đẹp view thoáng giá rẻ sẵn sổ.LH:0987362225

Ngày đăng: 08/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

N05 Trần Duy Hưng, p Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai muốn sống trong không gian hiện đại và tiện nghi. CC này có 3PN, 3WC, với diện tích rộng rãi 162m2, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn. Nội thất đầy đủ, bao gồm tủ lạnh, máy giặt, sofa, và giường ngủ cao cấp.

Giá bán là 9,35 tỷ VND, với pháp lý đầy đủ, giúp mọi thứ trở nên dễ dàng hơn cho người mua. Cuộc sống tại đây sẽ cực kỳ tiện lợi với nhiều dịch vụ và tiện ích xung quanh, giúp tiết kiệm thời gian và tăng chất lượng sống. Chỉ cần dọn vào và tận hưởng cuộc sống mới.

TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN,KHUÔN VIÊN SIÊU TO,CÓ RIÊNG SLOT Ô TO

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0987362225 và gặp Hoàng Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

098 736 ****

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

3 PN, 3 WC
162 m²
57,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N05 - Khu đô thị Đông Nam Trần Duy Hưng, P. Hoàng Đạo Thúy, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Văn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại N05 Trần Duy Hưng 162m2 3PN full đồ, tầng đẹp view thoáng giá rẻ sẵn sổ.LH:0987362225 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.