Tin đăng đã hết hạn.

Em có căn bán 70,1m2 Home City nhà đẹp tầng cao view hoàng hôn sẵn sổ giá chỉ hơn 6 tỷ

Ngày đăng: 13/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4

Tầng cao nhà thoáng view đẹp.
Diện tích: 70.1m2 (2pn - 2wc).
Nội thất: Full (đẹp).
Giá bán: 6,2 tỷ.
Sẵn sổ giao dịch luôn.
- Căn hộ mới nội thất đầy đủ cao cấp.
- Nằm ở vị trí địa lợi (gần trung tâm, gần trường học cầu giấy,.. ).
+ Ngoài ra em có các căn bán tại dự án tài chính 5 - 9 tỷ.
Anh chị nhanh tay liên hệ em để xem và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 645 ****

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

2 PN, 2 WC
70.1 m²
88,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Home City Trung Kính (Trung Kính Complex), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thế Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em có căn bán 70,1m2 Home City nhà đẹp tầng cao view hoàng hôn sẵn sổ giá chỉ hơn 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.