Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 1WC, 55m2 tại Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội, giá ưu đãi 2,46 tỷ

Ngày đăng: 02/03/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, diện tích 55m2 nằm trong khu vực Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội.

- Giá chỉ 2,46 tỷ VND.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

- Thiết kế hợp phong thủy, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.

- Nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh tốt.

- Không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

Khu vực xung quanh:

- Gần các bệnh viện như bệnh viện mắt ánh sáng, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An.

- Nhiều công viên như Công viên Starlake Tây Hồ Tây, Công viên Cầu Giấy.

- Gần trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN và trung tâm tiếng Nhật Kosei Hoàng Quốc Việt.

- Các siêu thị như Winmart+, Winmart, Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0989524226 LƯƠNG VĂN MINH.

Xem thêm

Liên hệ:

098 952 ****

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
44,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 1WC, 55m2 tại Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội, giá ưu đãi 2,46 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.