Tin đăng đã hết hạn.

(Ảnh thật giá thật). Chính chủ chuyển nhượng căn hộ A6A Nam Trung Yên full nội thất giá tốt

Ngày đăng: 26/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư A6A Nam Trung yên. Căn góc diện tích 64m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Căn hộ tầng trung, thiết kế đẹp hợp lý nội thất xịn đẹp ban công hướng Đông Nam thoáng mát, 2 phòng ngủ đều có cửa sổ thoáng mát. Căn hộ đã làm full nội thất. Xịn đẹp cao cấp như ảnh trên bài đăng người mua chỉ cần xách vali vào ở. Giá bán 4.180 tỷ tỷ có thương lượng thỏa thuận. Sổ đỏ cất két Giao dịch ngay. Có nhu cầu muốn bán thực sự cho những người có thiện chí mua.
Liên hệ: 0936 327 246.

Xem thêm

Liên hệ:

093 632 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,18 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
65,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
V

Viet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Ảnh thật giá thật). Chính chủ chuyển nhượng căn hộ A6A Nam Trung Yên full nội thất giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.