Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Sky Park Residence Tôn Thất Thất Thuyết, căn góc, 128m2, 3PN, view Hồ Star Lake giá rẻ

Ngày đăng: 20/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sky Park Residence tọa lạc tại Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội.
- Căn hộ chung cư có DT 128m2 với thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất.
- Căn góc tk 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam và Đông Nam.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Địa điểm xung quanh.
- Gần siêu thị Winmart và siêu thị Hà Đăng.
- Trường mầm non Mỹ Đình 1 và Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN.
- Bệnh viện Mắt Quốc tế Việt - Nga và Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an.
- Các công viên Cầu Giấy và Yên Hòa.

Giới thiệu tổng quan dự án.
Sky Park Residence gồm 2 tòa tháp A và B với tổng số 496 căn hộ, từ 63,6 - 334,4m2, có các tiện ích như phòng gym, yoga, bể bơi, khu vui chơi trẻ em, và siêu thị. Dự án nằm gần các tiện ích từ Keangnam, The Manor, Vinhomes Gardenia, tạo nên một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0934522486, Trần Như Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
107,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sky Park Residence, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
VT

Vương Thị Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Sky Park Residence Tôn Thất Thất Thuyết, căn góc, 128m2, 3PN, view Hồ Star Lake giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.