Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán CH 2n+1 tại Center Point 110 Cầu Giấy. Giá 6,7 tỷ full đồ. LH 0966432214

Ngày đăng: 17/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Cầu Giấy Center Point, Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 86m2 và thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất. Căn hộ gồm 2 PN + 1 đa năng, 2 phòng tắm, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
- Diện tích rộng rãi 86m2, phù hợp cho gia đình.
- Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay.
- Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, đón ánh sáng tự nhiên.

Ưu điểm:
- Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình.
- Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống.

Gần các tiện ích:
- Bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2, Bệnh viện thận Hà Nội, Bệnh viện mắt Quốc tế Việt - Nga.
- Công viên Yên Hòa, Công viên Thủ Lệ, Công viên Cầu Giấy.
- Siêu thị WinMart, Siêu thị Teekiu Mart, Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy.
- Trường tiểu học An Hòa, Trường tiểu học Quan Hoa, Trường tiểu học Hà Nội.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0966432214 hoặc liên hệ Thạch.

Xem thêm

Liên hệ:

096 643 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
77,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư Cầu Giấy Center Point, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Thạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán CH 2n+1 tại Center Point 110 Cầu Giấy. Giá 6,7 tỷ full đồ. LH 0966432214 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.