Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình em bán CH - 202m2 - 4PN - 3WC full nội thất, hướng mát tòa nhà Vinaconex 1, giá 10 tỷ

Ngày đăng: 11/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia Đình em chuyển quận Long Biên sinh sống muốn nhượng lại căn chung cư Tòa nhà Vinaconex 1, Khuất Duy Tiến, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.
Là căn đầu tiên 2 vợ chồng em gái mua nên chọn rất kỹ.
- Nhà em tôi gồm 4 phòng ngủ là căn góc nên các phòng đều có ánh sáng tự nhiên, có một ban công phòng khách và 1 ban công phòng ngủ, có 1 lô gia.
- Nhà ở tầng 16 view thoáng không chắn.
- Nhà em tôi làm hết nội sau khi mua nhà lại, có lột hết nhà vệ sinh ra làm hết 2 lớp chống thấm, lắp vách kính, thay gạch men xịn, toàn bộ tủ bếp, tủ giày và quần áo gỗ An Cường lõi xanh chống ẩm, mốc.
- Điều hoà âm trần các phòng, lấy khí tươi.
- Giá bán mong muốm 10 tỷ tặng lại sofa và bàn ăn cao cấp 100 triệu.
Liên hệ chính chủ 0969391388.

Xem thêm

Liên hệ:

096 939 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10 tỷ

4 PN, 3 WC
202 m²
49,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tòa nhà Vinaconex 1, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MT

Minh Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình em bán CH - 202m2 - 4PN - 3WC full nội thất, hướng mát tòa nhà Vinaconex 1, giá 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.