Tin đăng đã hết hạn.

Em bán căn 2 ngủ, 3 ngủ tại dự án The Nine-số 9 Phạm Văn Đồng. Sẵn sổ, có slot xe. LH 0818.340.242

Ngày đăng: 16/01/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9

Chung cư cao cấp The Nine.
Địa chỉ: Số 9 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy.

* Căn 2 ngủ:

- Diện tích 77m2.

* Căn 3 ngủ:

1. Căn 91.5m2 - 3 ngủ 2VS giá 8.3 tỷ.

2. Căn 99.6m2 - 3 ngủ 2VS giá 8.5 tỷ.

3. Căn 108m2 - 3 ngủ 2VS giá 10.8 tỷ (Căn góc ban công Đông Nam, hiếm bán).

4. Căn 116.9m2 - 3 ngủ 2VS đồ cơ bản CĐT bán 10.6 tỷ ban công ĐN (01 căn).

5. Căn 144.5m2 - 3 ngủ 2VSđồ cơ bản CĐT 12.3 tỷ ban công Đông Nam.

6. Căn 142m2 - 3 ngủ 2VS đồ cơ bản CĐT. Trục căn 10 đẹp nhất tòa nhà.

Anh chị liên hệ em Cường 0818.340.242 để hẹn xem nhà và giao dịch chính chủ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

081 834 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

3 PN, 2 WC
142 m²
89,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em bán căn 2 ngủ, 3 ngủ tại dự án The Nine-số 9 Phạm Văn Đồng. Sẵn sổ, có slot xe. LH 0818.340.242 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.