Tin đăng đã hết hạn.

Ko ảo - Chính chủ gửi bán căn 77m2 2 ngủ 2VS CC Mipec Rubik Xuân Thủy, giá 6.x tỷ, LH 0936218111

Ngày đăng: 11/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ko ảo - Chính chủ gửi bán căn 77m2 2 ngủ 2VS CC Mipec Rubik Xuân Thủy:
- Diện tích 77m2 thông thủy, 2 ngủ 2VS.
- Tầng đẹp.
- Tiện ích: Thiên đường vui chơi, mua sắm, ẩm thực, lõi Cầu Giấy, xung quanh nhiều trường ĐH, trung tâm thương mại sầm uất.
- Để lại toàn bộ NT nhập sịn.
- Giá 6.x tỷ.
LH 0936218111.

Xem thêm

Liên hệ:

093 621 ****

Vị trí bản đồ

6,88 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
89,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mipec Rubik 360, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
B

Batdongsanhoangsang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ko ảo - Chính chủ gửi bán căn 77m2 2 ngủ 2VS CC Mipec Rubik Xuân Thủy, giá 6.x tỷ, LH 0936218111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.