Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Eurowindow Multi Complex - 27 Trần Duy Hưng - DT 115m2 - Full nội thất - LH 0844866336

Ngày đăng: 05/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Eurowindow Multi Complex - 27 Trần Duy Hưng - DT 115m2 - Full nội thất - SĐCC - LH 0844866336

Diện tích : 115m2
- Thiết kế : 3 ngủ 2wc, phòng khách, bếp , logia.
- Bàn giao full nội thất cao cấp như trong ảnh

- Chung cư Eurowindow Multi Complex vị trí đắc địa nằm ngay gần ngã tư Trần Duy Hưng - Nguyễn Chí Thanh - Đường Láng. Giao thông đi lại thuận tiện giáp các quận Đống Đa, Thanh Xuân.

- Tiện ích xung quanh bạt ngàn ngay cạnh chợ dân sinh, trường học các cấp, TTTM, siêu thị, bệnh viện, vài phút ra Big C...

- Sổ đỏ chính chủ, mua bán nhanh gọn, hỗ trợ vay ngân hàng.
- Giá bán : 8.55 tỷ ( có thương lượng )

Liên hệ em Dụng : 0844 866 336 để đi xem căn hộ thực tế.

Mr.Dụng : nhận tư vấn - mua bán - ký gửi Bất động sản tại Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

084 486 ****

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

3 PN
115 m²
74,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eurowindow Multi Complex, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TD

Tô Phương Dụng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Eurowindow Multi Complex - 27 Trần Duy Hưng - DT 115m2 - Full nội thất - LH 0844866336 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.